2009-2015 ©
ไทย
ไปหน้าเว็บไซด์
ไทย
/
English
ข้อมูลสรุปต่างๆ
อาจารย์
ตำแหน่งทางวิชาการ
ระดับการศึกษา
คุณสมบัติ
หลักสูตร
ข้อมูลสรุปในภาพรวม
ข้อมูลสรุปเกี่ยวกับอาจารย์
รายงาน :: คุณสมบัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
คุณสมบัติ
ภาควิชา/สาขาวิชา/กลุ่มวิชา
1
รศ.ดร. ธนา ราษฎร์ภักดี
อาจารย์ประจำ
-
2
นาย สาธร พลศักดิ์
-
-
3
นาย เสรี เจริญกุล
-
-
4
นาง ปัทมา กาญจนพัฒน์
-
-
5
นาย สุนทร ชำนาญ
-
-
6
นาย ชนะชัย ฤทธิ์ทรงเมือง
-
-
7
นาย พุธทอง กาบบัวลอย
-
-
8
นาง พูนสิน คำพิบูลย์
-
-
9
นาง มานิดา กุดกันยา
-
-
10
นางสาว โสภิดา โชติกวี
-
-
11
นางสาว ณัฐพัชร แสงนิรันดร์
-
-
12
นาง ธรธัญญา ธารเลิศ
-
-
13
นาย วิโรจน์ มาศเนตร
-
-
14
นาง สุกัญญา สุดภักดี
-
-
15
นาย สุรสีห์ สายแวว
-
-
16
นาย ไพบูลย์ บุณยะกาญจน
-
-
17
นาย ขรรค์ชัย รังสิมานพ
-
-
18
รศ.ดร. ดนัยพงศ์ เชษฐโชติศักดิ์
อาจารย์ประจำ
-
19
นาย ประเวทย์ พรหมจิตรานนท์
-
-
20
นาย ทวีศักดิ์ อัครางกูร
-
-
21
ผศ.ดร. ภัทรวิทย์ พลพินิจ
อาจารย์ประจำ
-
22
นางสาว เกษราภรณ์ คำภาพันธ์
-
-
23
นาง ณัฐฐินันท์ พันธไชย
-
-
24
นางสาว สุคนธ์ทิพย์ สื่อเกียรติก้อง
-
-
25
นาง วัลลภา วิภูสัตยา
-
เคมี
26
นางสาว พรชนิตว์ ลีนาราช
-
ห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์
27
นางสาว สุทธิลักษณ์ พัดเพ็ง
-
ห้องสมุดคณะเทคนิคการแพทย์
28
นาย เดชศักดิ์ ศานติวิวัฒน์
-
ห้องสมุดคณะทันตแพทยศาสตร์
29
รศ.ดร. นที พนากานต์
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
30
ผศ.ดร. โพยม สราภิรมย์
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
31
รศ.ดร. คมกฤช ปิติฤกษ์
อาจารย์ประจำ
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
32
นาย ธนากร เมธาธรรม
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
33
รศ.ดร. พรนภา เกษมศิริ
อาจารย์ประจำ
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
34
รศ.ดร. สุรพล ผดุงทน
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
35
อ.ดร. อรณัฐ ชูชื่น
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
36
รศ.ดร. เจษฎา โพธิ์สม
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
37
รศ.ดร. ดวงกนก ธนังธีรพงษ์
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
38
รศ.ดร. ปณิธาน จูฑาพร
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
39
ผศ.ดร. รัฐบาล ขันธ์โพธิ์น้อย
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
40
รศ.ดร. ศราวุธ ชัยมูล
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
41
ผศ.ดร. ศิรวดี อรัญนารถ
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
42
รศ.ดร. อนันต์ เครือทรัพย์ถาวร
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
43
ผศ.ดร. อัญชลี แสงซ้าย
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
44
ผศ.ดร. แก้วตา เจตศรีสุภาพ
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
45
รศ.ดร. พิรัสม์ คุณกิตติ
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
46
ผศ.ดร. ฐิติพงศ์ จำรัส
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
47
รศ.ดร. พันวัตต์ พึ่งสาย
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
48
ผศ.ดร. ภูริพงศ์ สุทธิโสภาพันธ์
-
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
49
ผศ.ดร. ศิโรรัตน์ พัฒนไพโรจน์
อาจารย์ประจำ
- คณะ / ไม่ระบุภาค -
50
นางสาว สมใจ ขจรชีพพันธุ์งาม
อาจารย์ประจำ
เคมี
51
อ.ดร. อธิป เหลืองไพโรจน์
อาจารย์ประจำ
เคมี
52
อ.ดร. ทินกร คำแสน
อาจารย์ประจำ
เคมี
53
ผศ.ดร. พนมกร ขวาของ
อาจารย์ประจำ
เคมี
54
รศ.ดร. ขนิษฐา คำวิลัยศักดิ์
อาจารย์ประจำ
เคมี
55
นาง ดุสิตา เลิฟเลส
-
เคมี
56
รศ.ดร. ชัยภัทร เครือหงส์
อาจารย์ประจำ
เคมี
57
นาย ประสงค์ วงศ์วิชา
อาจารย์ประจำ
เคมี
58
ผศ.ดร. อภิชาติ อาจนาเสียว
อาจารย์ประจำ
เคมี
59
รศ.ดร. อาทิตย์ เนรมิตตกพงศ์
อาจารย์ประจำ
เคมี
60
นาย ณัฎฐวรรธ ธนประดิษฐ์กูล
-
เคมี
61
รศ.ดร. ยุวรัตน์ เงินเย็น
อาจารย์ประจำ
เคมี
62
ผศ.ดร. วรินรำไพ เศรษฐ์ธณบุตร
อาจารย์ประจำ
เคมี
63
รศ.ดร. สุธาสินี เนรมิตตกพงศ์
อาจารย์ประจำ
เคมี
64
รศ.ดร. กันยรัตน์ โหละสุต
อาจารย์ประจำ
เคมี
65
รศ.ดร. กิติโรจน์ หวันตาหลา
อาจารย์ประจำ
เคมี
66
รศ.ดร. กอปร ศรีนาวิน
-
โยธา
67
นาย ดิลก ศรีนาวิน
-
โยธา
68
ศ. วีระ หอสกุลไท
อาจารย์ประจำ
โยธา
69
นาย สงวน ปัทมธรรมกุล
-
โยธา
70
อ. สงวน บุญปัญญารักษ์
-
โยธา
71
นาย สอาด ธรรมกนก
-
โยธา
72
รศ. เมธี บุญพิเชฐวงศ์
อาจารย์ประจำ
โยธา
73
รศ.ดร. จารึก ถีระวงษ์
-
โยธา
74
นาย ณรงค์ เหลืองบุตรนาค
อาจารย์ประจำ
โยธา
75
ผศ.ดร. ดลฤดี หอมดี
อาจารย์ประจำ
โยธา
76
รศ.ดร. พงศกร พรรณรัตนศิลป์
อาจารย์ประจำ
โยธา
77
นาย พิชัย เอื้อมธุรพจน์
-
โยธา
78
นาย พิชิต ลัทธิสูงเนิน
-
โยธา
79
นาย รังษี นันทสาร
-
โยธา
80
รศ.ดร. ลัดดา ตันวาณิชกุล
อาจารย์ประจำ
โยธา
81
รศ. วินัย ศรีอำพร
อาจารย์ประจำ
โยธา
82
นาย สัจจะ เสถบุตร
อาจารย์ประจำ
โยธา
83
นาย ดำรงค์ หอมดี
-
โยธา
84
รศ.ดร. ธันยดา พรรณเชษฐ์
อาจารย์ประจำ
โยธา
85
นาย นิพนธ์ สุวรรณสุขโรจน์
อาจารย์ประจำ
โยธา
86
นาย ประกอบ มณีเนตร
-
โยธา
87
นาย ประกอบ วิโรจนกูฎ
-
โยธา
88
ศ.ดร. ปริญญา จินดาประเสริฐ
อาจารย์ประจำ
โยธา
89
ศ.ดร. พนกฤษณ คลังบุญครอง
อาจารย์ประจำ
โยธา
90
รศ.ดร. รัตมณี นันทสาร
-
โยธา
91
ศ.ดร. วันชัย สะตะ
อาจารย์ประจำ
โยธา
92
ศ.ดร. วิชุดา เสถียรนาม
-
โยธา
93
นางสาว การวีร์ หว่างพันธ์
-
โยธา
94
รศ.ดร. ชาติชาย ไวยสุระสิงห์
-
โยธา
95
รศ.ดร. ณัฐพงษ์ อารีมิตร
อาจารย์ประจำ
โยธา
96
นาย วิโรจน์ ชัยธรรม
-
โยธา
97
นาย สุทธิพล วิวัฒนทีปะ
-
โยธา
98
อ. สุรัตน์ ประมวลศักดิกุล
-
โยธา
99
นาย ไพฑูรย์ โล่ห์สุนทร
-
โยธา
100
รศ.ดร. กิตติเวช ขันติยวิชัย
อาจารย์ประจำ
โยธา
101
นาย ชยาทิตย์ วัฒนวิกย์กิจ
อาจารย์ประจำ
โยธา
102
นาย ประเสริฐ ดำรงชัย
-
โยธา
103
รศ.ดร. ปิยะวัชร ฝอยทอง
-
โยธา
104
นาย สุรเชษฐ์ มั่งมีศรี
อาจารย์ประจำ
โยธา
105
รศ.ดร. เฉลิมชัย พาวัฒนา
อาจารย์ประจำ
โยธา
106
รศ. ชินะวัฒน์ มุกตพันธุ์
อาจารย์ประจำ
โยธา
107
นาย ประสิทธิ์ จึงสงวนพรสุข
-
โยธา
108
นาย พัศพันธน์ ชาญวสุนันท์
-
โยธา
109
นาย วัชรินทร์ กาสลัก
อาจารย์ประจำ
โยธา
110
นาย ยิ่งศักดิ์ พรรณเชษฐ์
อาจารย์ประจำ
โยธา
111
รศ.ดร. กฤษ เฉยไสย
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
112
นาง คำภา วงษ์คำอุด
-
ไฟฟ้า
113
ผศ. นิยม พินิจการ
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
114
นาย มงคล ลี้ประกอบบุญ
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
115
รศ.ดร. อาคม แก้วระวัง
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
116
นาย จิรัญ โพธิ์นักขา
-
ไฟฟ้า
117
นาย ปรีชา ธนานันต์
-
ไฟฟ้า
118
นาย วัฒนา กาสังข์
-
ไฟฟ้า
119
นาย วิชัย เปรมชัยสวัสดิ์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
120
นาย วิชัย ประเสริฐเจริญสุข
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
121
นาย สถาพร อุดมสิน
-
ไฟฟ้า
122
นาย สถาพร พรพรหมลิขิต
-
ไฟฟ้า
123
ผศ.ดร. อนุชา แสงรุ่ง
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
124
รศ. อำนาจ สุขศรี
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
125
รศ.ดร. จีรนุช เสงี่ยมศักดิ์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
126
นาย ชัยภัฎ วรรธนะสาร
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
127
รศ.ดร. นภัสถ์ ไตรโรจน์
-
ไฟฟ้า
128
นาย วันชัย ธนาเศรษฐอังกูล
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
129
อ. สถิรพร พรนิมิตร
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
130
นาย สุรชัย ลิ้มยิ่งเจริญ
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
131
ศ.ดร. อภิรัฐ ศิริธราธิวัตร
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
132
ผศ.ดร. บุญยิ่ง เจริญ
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
133
ผศ.ดร. ปานหทัย บัวศรี
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
134
นาง สุภาวดี สวัสดิพรพัลลภ
-
ไฟฟ้า
135
รศ.ดร. อานุภาพ มีสมบูรณ์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
136
รศ.ดร. นรารัตน์ เรืองชัยจตุพร
-
ไฟฟ้า
137
รศ.ดร. รองฤทธิ์ ฉัตรถาวร
-
ไฟฟ้า
138
นาย วรศักดิ์ นิรัคฆนาภรณ์
-
ไฟฟ้า
139
นาย สัมฤทธิ์ หังสะสูตร
-
ไฟฟ้า
140
นาย กิตติพงษ์ ตันมิตร
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
141
นางสาว นันทกานต์ วงศ์เกษม
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
142
รศ.ดร. ประมินทร์ อาจฤทธิ์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
143
ผศ.ดร. กิตติพิชญ์ มีสวาสดิ์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
144
นาย พงศ์ศักดิ์ บินสมประสงค์
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
145
รศ.ดร. วิระสิทธิ์ อิ่มถวิล
อาจารย์ประจำ
ไฟฟ้า
146
นาย ธวัช สิงห์ภู่
-
เกษตร
147
นาย เสรี วงส์พิเชษฐ
อาจารย์ประจำ
เกษตร
148
ผศ.ดร. คำนึง วาทโยธา
อาจารย์ประจำ
เกษตร
149
นาย วิชัย ศรีบุญลือ
อาจารย์ประจำ
เกษตร
150
นาย วินิต ชินสุวรรณ
อาจารย์ประจำ
เกษตร
151
รศ.ดร. สมชาย ชวนอุดม
อาจารย์ประจำ
เกษตร
152
นาย สมนึก ชูศิลป์
-
เกษตร
153
นาย สุรพล ภูมิพระบุ
-
เกษตร
154
นาย ไมตรี จ๋วงพานิช
-
เกษตร
155
รศ.ดร. ขวัญตรี แสงประชาธนารักษ์
-
เกษตร
156
นาย ธวัชชัย ทิวาวรรณวงศ์
-
เกษตร
157
นาย วิเชียร ปลื้มกมล
อาจารย์ประจำ
เกษตร
158
รศ.ดร. สมโภชน์ สุดาจันทร์
อาจารย์ประจำ
เกษตร
159
นางสาว สุนันทา กิ่งไพบูลย์
อาจารย์ประจำ
เกษตร
160
รศ.ดร. ชัยยันต์ จันทร์ศิริ
อาจารย์ประจำ
เกษตร
161
นาง บรรจงศรี จีระวิพูลวรรณ
-
เกษตร
162
รศ.ดร. กิตติพงษ์ ลาลุน
-
เกษตร
163
นาย ทนงศักดิ์ แสงวัฒนะชัย
อาจารย์ประจำ
เกษตร
164
รศ.ดร. ศุภสิทธิ์ คนใหญ่
อาจารย์ประจำ
เกษตร
165
นาย สมเกียรติ เฮงนิรันดร์
-
เกษตร
166
นาย เสรี สมนาแซง
-
อุตสาหการ
167
นาย จุมพล วรสายัณห์
-
อุตสาหการ
168
รศ.ดร. พรเทพ ขอขจายเกียรติ
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
169
นางสาว รจนาฎ ไกรปัญญาพงศ์
-
อุตสาหการ
170
ศ.ดร. กาญจนา เศรษฐนันท์
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
171
รศ.ดร. ปณิธาน พีรพัฒนา
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
172
รศ.ดร. ปาพจน์ เจริญอภิบาล
-
อุตสาหการ
173
นาย ศุภชัย ปทุมนากุล
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
174
นาย นุรักษ์ กฤษดานุรักษ์
-
อุตสาหการ
175
รศ.ดร. รักน้อย อัครรุ่งเรืองกุล
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
176
ผศ.ดร. อภิชาติ บุญมา
-
อุตสาหการ
177
รศ.ดร. ชาญณรงค์ สายแก้ว
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
178
ผศ.ดร. ฐนวรรธน์ นิยะโมสถ
-
อุตสาหการ
179
รศ.ดร. ธีรวัฒน์ เหล่านภากุล
-
อุตสาหการ
180
รศ.ดร. ปนิทัศน์ สุรียธนาภาส
-
อุตสาหการ
181
นาย พีระพงศ์ ท้าวเพชร
-
อุตสาหการ
182
ผศ.ดร. วีรพัฒน์ เศรษฐ์สมบูรณ์
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
183
นาย สมศักดิ์ หอมดี
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
184
รศ.ดร. ศีขรินทร์ สุขโต
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
185
นาย สมเกียรติ รุจิเกียรติกำจร
-
อุตสาหการ
186
รศ.ดร. สุขอังคณา แถลงกัณฑ์
-
อุตสาหการ
187
นางสาว ศรีสวัสดิ์ ทรัพย์สมบูรณ์
อาจารย์ประจำ
อุตสาหการ
188
ผศ.ดร. นำพล มหายศนันท์
-
เครื่องกล
189
นาย กิตติ วิเชฏฐะพงษ์
-
เครื่องกล
190
นาย คมสัน วิชชวุต
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
191
นาย จำลอง ลิ้มตระกูล
-
เครื่องกล
192
ศ.ดร. ธนากร วงศ์วัฒนาเสถียร
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
193
นาย สมนึก ธีระกุลพิศุทธิ์
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
194
นาย สำรวจ อินแบน
-
เครื่องกล
195
ผศ.ดร. จารุพล สุริยวนากุล
-
เครื่องกล
196
อ. จิตติน ตรีพุทธรัตน์
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
197
ผศ.ดร. ปิโยรส จิระวัฒนา
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
198
รศ.ดร. อัครพล จันทร์อ่อน
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
199
รศ.ดร. เขมจิต เสนา
-
เครื่องกล
200
ผศ.ดร. ฉัตรชัย เบญจปิยะพร
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
201
นาย นิวัฒน์ ตำนานทอง
-
เครื่องกล
202
ศ.ดร. สุจินต์ บุรีรัตน์
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
203
ผศ.ดร. สุภัทรา ปลื้มกมล
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
204
รศ.ดร. อนุสรณ์ ชินสุวรรณ
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
205
นาย กิตติชัย ไตรรัตนศิริชัย
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
206
ผศ.ดร. จุฬาภรณ์ เบญจปิยะพร
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
207
ผศ.ดร. ชนกนันท์ สุขกำเนิด
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
208
นาย ชัยศิลป์ ชินพรเจริญพงศ์
-
เครื่องกล
209
นาย บุญสร้าง ดิเรกสถาพร
-
เครื่องกล
210
นาย ประเสริฐ จักโขบลมาศ
-
เครื่องกล
211
นาย อินทรชิต หอวิจิตร
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
212
ผศ.ดร. เด่นพงษ์ สุดภักดี
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
213
นาง จีระนันท์ พลยางนอก
-
เครื่องกล
214
อ. ทรงศักดิ์ สุวรรณศรี
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
215
นาย สิริวิชญ์ เตชะเจษฎารังษี
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
216
นาย สุรศักดิ์ ชิยางคบุตร
-
เครื่องกล
217
รศ.ดร. สุรสิทธิ์ ปิยะศิลป์
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
218
รศ.ดร. ณัญธิวัฒน์ พลดี
-
เครื่องกล
219
นาย ปุริมพัฒน์ สุจำนงค์โตกุล
-
เครื่องกล
220
รศ.ดร. เกียรติฟ้า ตั้งใจจิต
อาจารย์ประจำ
เครื่องกล
221
นาง พัชรี หอวิจิตร
-
สิ่งแวดล้อม
222
รศ.ดร. วิษณุ แทนบุญช่วย
-
สิ่งแวดล้อม
223
นาย สำราญ เรืองศรี
-
สิ่งแวดล้อม
224
รศ.ดร. สุมนา ราษฎร์ภักดี
-
สิ่งแวดล้อม
225
ผศ. อาวุธ ยิ้มแต้
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
226
รศ.ดร. ไปรยา เฉยไสย
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
227
รศ.ดร. กัลยกร ขวัญมา
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
228
อ.ดร. ชัชวาล อัยยาธิติ
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
229
รศ. พนมชัย วีระยุทธศิลป์
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
230
นาง อรวรรณ แก่นเชียงสา
-
สิ่งแวดล้อม
231
รศ.ดร. วันเพ็ญ วิโรจนกูฏ
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
232
นาย ศุภฤกษ์ สินสุพรรณ
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
233
นาง อันชรีย์ คาพันโอกลู
-
สิ่งแวดล้อม
234
นาง เนตรนภิส ตันเต็มทรัพย์
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
235
นาย จิรศักดิ์ จินดาโรจน์
-
สิ่งแวดล้อม
236
รศ.ดร. ธัญลักษณ์ ราษฎร์ภักดี
-
สิ่งแวดล้อม
237
นาง ภิญญ์ฑิตา มุ่งการดี
-
สิ่งแวดล้อม
238
นาง ภิญญ์ฑิตา มุ่งการดี
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
239
นางสาว มุจลินทร์ พูนประสิทธิ์
อาจารย์ประจำ
สิ่งแวดล้อม
240
อ.ดร. วสุ เชาว์พานนท์
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
241
รศ.ดร. กานดา สายแก้ว
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
242
ผศ.ดร. ดารณี หอมดี
-
คอมพิวเตอร์
243
นางสาว ธนิศา เครือไวศยวรรณ
-
คอมพิวเตอร์
244
อ.ดร. นวภัค เอื้ออนันต์
-
คอมพิวเตอร์
245
รศ.ดร. รัชพล สันติวรากร
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
246
ศ.ดร. วนิดา แก่นอากาศ
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
247
อ.ดร. วาธิส ลีลาภัทร
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
248
ผศ.ดร. วิชชา เฟื่องจันทร์
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
249
นาง สุมนา เยาวมาตย์
-
คอมพิวเตอร์
250
ผศ.ดร. กรชวัล ชายผา
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
251
อ.ดร. กิตติ์ เธียรธโนปจัย
-
คอมพิวเตอร์
252
รศ.ดร. ชัชชัย คุณบัว
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
253
นาย ชาญชัย วิทย์สุภาเลิศ
-
คอมพิวเตอร์
254
รศ. พิเชษฐ เชี่ยวธนะกุล
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
255
นาย รุจชัย อึ้งอารุณยะวี
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
256
ผศ. อนัตต์ เจ่าสกุล
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
257
ผศ.ดร. จิระเดช พลสวัสดิ์
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
258
รศ.ดร. ธัชพงศ์ กตัญญูกุล
-
คอมพิวเตอร์
259
นาย วรินทร์ สุวรรณวิสูตร
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
260
รศ. วิโรจน์ ทวีปวรเดช
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
261
นาย บุญฤทธิ์ กู้เกียรติกูล
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
262
ผศ. ภาณุพงษ์ วันจันทึก
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
263
นางสาว กานดารัจน์ เปี่ยมรัตน์
อาจารย์ประจำ
คอมพิวเตอร์
264
รศ.ดร. พีร์นิธิ อักษร
อาจารย์ประจำ
สถาปัตยกรรม
265
นาง บุญเม็ง นามวงษา
-
กองแผนงาน
266
ศ.ดร. ธเนศ เสถียรนาม
อาจารย์ประจำ
- ยังไม่กำหนด -
267
นาง จิดาภา กิจจารักษ์
-
- ยังไม่กำหนด -
268
นาง อันชรีย์ คาพันโอกลู
-
- ยังไม่กำหนด -
269
ผศ.ดร. ชวิศ ศรีจันทร์
-
270
อ.ดร. ทศพร สุวรรณเรือง
-
271
ผศ.ดร. วศกร ตรีเดช
-
272
ผศ.ดร. อำพล วงศ์ษา
-
273
ผศ.ดร. ศุภกร ติระพัฒน์
-
274
ผศ.ดร. วรพงษ์ โล่ห์ไพศาลกฤช
-
275
อ.ดร. กฤษณรัช นิติสิริ
-
276
ผศ.ดร. วรายุทธ คัมภีราวัฒน์
-
277
ผศ.ดร. สมบูรณ์ สุขพรรณเจริญ
อาจารย์ประจำ
278
อ.ดร. อาทิตย์ ภูผาผุด
-
279
อ.ดร. โกวิทย์ พลหาญ
-
280
ผศ.ดร. จงกฤษฏิ์ จงอุดมการณ์
-
ข้อมูล ณ วันที่ 24 เมษายน 2567
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.697022 วินาที
บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ชั้น 3 อาคารศูนย์วิชาการ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40002
โทร. 0-4320-2420 แฟ็กซ์ 0-4320-2421
E-mail: graduate@kku.ac.th